Tất cả sản phẩm
Kewords [ aluminum sheets metal ] trận đấu 86 các sản phẩm.
2024 Tấm nhôm T3 Kim loại 4ft X 8ft Đồng bằng được đánh bóng
| Tên sản phẩm: | tấm nhôm ASTM |
|---|---|
| Cấp: | Tấm nhôm 5000 Series |
| xử lý bề mặt: | Đường viền chân tóc được tráng phủ được đánh bóng trơn |
Tấm nhôm tùy chỉnh Mục tiêu phún xạ kim loại Al 0,2mm 7075
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm tôn |
|---|---|
| Chiều rộng: | Yêu cầu khách hàng 10mm~2500mm 1200mm 500mm-2800mm 600-2000mm |
| Cấp: | 7075 |
Tấm nhôm Hairline Khối kim loại 6061 6063 7050 7075 T6 200mm
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm 1060 |
|---|---|
| Cấp: | 1060 |
| xử lý bề mặt: | Đường viền chân tóc được tráng phủ được đánh bóng trơn |
1100 Tấm nhôm Tấm dập nổi kim loại H18 Full Hard 3003 H24
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm 0,15mm |
|---|---|
| Cấp: | Tấm nhôm 6000 Series |
| xử lý bề mặt: | Đường viền chân tóc được tráng phủ được đánh bóng trơn |
Tấm nhôm đa chức năng Kim loại 1060 5052 6061 7075 cho máy bay 0,3-430mm 0,2-200mm
| Tiêu chuẩn: | EN, ASTM, JIS, ASTM/ DIN/ GB/ SUS, ASTM AISI JIS DIN GB |
|---|---|
| Bề mặt: | Mill, Dập nổi, Vữa, Kim cương, v.v. |
| Chiều rộng: | 100-2600mm |
6061 T6 Tấm nhôm 80mm Kim loại sơn tĩnh điện 6000 Series hợp kim
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm tráng hợp kim nhôm |
|---|---|
| Lớp: | 6061 |
| Xử lý bề mặt: | Tráng phủ Dập nổi Chân tóc Đánh bóng đồng bằng |
Tấm nhôm Anodized H112 Kim loại 5A06 cho tàu áp lực
| tên sản phẩm: | Tấm nhôm áp lực |
|---|---|
| Lớp: | 5A06 |
| Xử lý bề mặt: | Tráng phủ Dập nổi Chân tóc Đánh bóng đồng bằng |
Cuộn kim loại tấm nhôm 1060 đùn đùn ISO9001 RoHS
| Hợp kim: | 1060 |
|---|---|
| Temper: | AL Coil Cuộn nhôm 1060 Độ sạch cao Cuộn nhôm với khả năng chống ăn mòn tuyệt vời |
| Độ dày: | 0,1mm-6,5mm |
5 Series 5A06-O Tấm nhôm kim loại Tấm hợp kim nhôm có độ bền kéo cao
| tên sản phẩm: | Tấm nhôm có độ bền kéo cao |
|---|---|
| Lớp: | 5A06 |
| Xử lý bề mặt: | Tráng phủ Dập nổi Chân tóc Đánh bóng đồng bằng |
5083 Tấm nhôm hàng hải kim loại 5052 5054 5086 5754 Tấm nhôm dày
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm 5083 |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Tráng phủ Dập nổi Chân tóc Đánh bóng đồng bằng |
| Bề rộng: | Yêu cầu của khách hàng 10mm ~ 2500mm 1200mm 500mm-2800mm 600-2000mm |

