Tất cả sản phẩm
Kewords [ aluminum sheets metal ] trận đấu 86 các sản phẩm.
Tấm nhôm đồng bằng tráng men 6111 Tấm hợp kim 1mm
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm 6111 |
|---|---|
| Lớp: | 6111 |
| Xử lý bề mặt: | Tráng phủ Dập nổi Chân tóc Đánh bóng đồng bằng |
99,5% độ tinh khiết Tấm nhôm cuộn 1050 Cuộn hợp kim nhôm Anodized
| hợp kim: | 1050 |
|---|---|
| Độ dày: | 0,1mm-6,5mm |
| Đăng kí: | Xây dựng Trang trí Tòa nhà Trần mái |
Tấm nhôm 7050 được đánh bóng Tấm kim loại 3 mm 5 mm 10 mm Tùy chỉnh
| Cấp: | sê-ri 7000 |
|---|---|
| Hợp kim hay không: | là hợp kim |
| độ dày: | 0,30mm ~ 500mm |
Gương được đánh bóng 3003 Tấm nhôm Tấm kim loại Độ dày 0,1 - 3 mm
| Cấp: | Dòng 3000 |
|---|---|
| độ dày: | 0,10mm ~ 500mm |
| Màu sắc: | Bạc, Màu / bạc, Trắng |
Màu tráng 3104 5182 Al Coil ASTM 0.26mm Nhôm tấm cuộn
| hợp kim: | 3104 5182 |
|---|---|
| Loại hình: | Cuộn cuộn Tấm cuộn cuộn Tấm cuộn Tấm nhôm cuộn nhôm dải nhôm |
| Công nghệ: | Cán và đùn |
Tấm nhôm kim loại 5000 Series EN Tấm 0,1-5mm Chiều dài 500-16000mm
| Kiểu: | Tấm, Tấm, Tấm/ Tấm/ Panel |
|---|---|
| lớp áo: | PVDF, PE, Anodized, v.v. |
| Cách sử dụng: | Trang trí, Xây dựng, Công nghiệp, v.v. |
Tấm kim loại hợp kim nhôm Anodized cho công nghiệp 0,3-430mm 0,2-200mm
| Màu sắc: | Bạc, Vàng, Đen, v.v. |
|---|---|
| độ dày: | 0,05-200mm |
| Cách sử dụng: | Trang trí, Xây dựng, Công nghiệp, v.v. |
5083 O Tấm hợp kim nhôm Temper Nhà máy kim loại Chiều rộng hoàn thiện 100-2600mm
| xử lý bề mặt: | Dập nổi, Hoàn thiện Mill, Khác, đánh bóng nhà máy |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công nghiệp, Trang trí, Cấu trúc máy bay, Hàng không vũ trụ, Xây dựng |
| Sự đối đãi: | Kết thúc Mill, Anodized, Brushed, v.v. |
Tấm hợp kim nhôm chải Độ dày 0,3-430mm Xử lý bề mặt nổi 0,2-200mm
| Vật liệu: | nhôm |
|---|---|
| Bề mặt: | Mill, Dập nổi, Vữa, Kim cương, v.v. |
| hợp kim: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3003, 3004, 3105, 5052, 5083, 6061, v.v. |
Máy bay Lớp 7075 Tấm nhôm được đánh bóng Độ dày 0,2mm-200mm
| Tên sản phẩm: | 7075 tấm nhôm |
|---|---|
| Lớp: | 7075 |
| Xử lý bề mặt: | Tráng phủ Dập nổi Chân tóc Đánh bóng đồng bằng |

