Tất cả sản phẩm
Kewords [ aluminum sheets metal ] trận đấu 86 các sản phẩm.
Thanh tròn nhôm ép đùn tùy chỉnh 1060 6mm 8mm
| tên sản phẩm: | Thanh hợp kim nhôm 1060 |
|---|---|
| Cấp: | Dòng 1000 |
| Hình dạng: | Vuông tròn và tùy chỉnh |
Xây dựng xây dựng Niêm phong cách nhiệt nhôm cuộn cách nhiệt 2mm
| Tiêu chuẩn: | ASTM AISI JIS DIN GB, DIN, ASTM, SGS, GB / T3880-2006 |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 1000, 5,1000-8000 bộ, dòng 1,3,8 |
| Đăng kí: | Xây dựng, Trang trí, Lợp mái, ống, dụng cụ nấu nướng |
Tấm hợp kim kiến trúc 6063 Tấm nhôm dày 1mm 3mm 5mm 10mm
| Tên sản phẩm: | tấm kim loại nhôm 4 x 8 chất lượng cao |
|---|---|
| Cấp: | Dòng 6000 |
| độ dày: | 0,2-200mm |
Nhà máy sản xuất tấm Giá tấm lợp nhôm anodized 6061
| Cấp: | Dòng 6000 |
|---|---|
| Chiều rộng: | 10 mm ~ 2500mm, theo yêu cầu tùy chỉnh |
| độ dày: | 0,2-200mm |
3003 6061 Nhà máy hợp kim nhôm kim loại Kết thúc cuộn dây dày 0,1mm - 6,5mm
| moq: | 1 tấn |
|---|---|
| Chiều dài: | 1000-6000mm |
| cuộn dây OD: | 1000-2000mm |
0,1 - 3 mm Tiêu chuẩn 5052 Tấm gương nhôm được đánh bóng Tấm kim loại
| Cấp: | Dòng 5000 |
|---|---|
| Hợp kim hay không: | là hợp kim |
| Chiều rộng: | 10 mm ~ 2500mm, theo yêu cầu tùy chỉnh |

