Tất cả sản phẩm
Kewords [ aluminum sheets metal ] trận đấu 86 các sản phẩm.
6000 Series T651 AL Coil Xử lý nhiệt Cuộn nhôm cuộn
| hợp kim: | Dòng 6000 |
|---|---|
| Temper: | 1060 Tấm nhôm có độ sạch cao |
| Độ dày: | 0,1mm-6,5mm |
Tấm bảng nhôm trơn 98,9% Al Tấm 6063 T6
| Tên sản phẩm: | 98,9% tấm nhôm |
|---|---|
| Lớp: | 6063 T6 |
| Xử lý bề mặt: | Tráng phủ Dập nổi Chân tóc Đánh bóng đồng bằng |
Nhà cung cấp chuyên nghiệp 7075 T651 Giá tấm nhôm tấm lợp nhôm sóng
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm sóng |
|---|---|
| Lớp: | 7075 |
| Xử lý bề mặt: | Tráng phủ Dập nổi Chân tóc Đánh bóng đồng bằng |
T351-T851 Máy bay tấm nhôm cuộn 3105 5052 6061 Mill Hoàn thiện
| hợp kim: | 1050 1060 1100 3003 3105 5052 6061 |
|---|---|
| Đăng kí: | Xây dựng Trang trí Tòa nhà Trần mái |
| Loại hình: | Cuộn cuộn Tấm cuộn cuộn Tấm cuộn Tấm nhôm cuộn nhôm dải nhôm |
3003 1100 1060 Nhôm tấm Coil AL Coil GB ASTM-B209
| hợp kim: | 1050 1060 1100 3003 3105 5052 6061 |
|---|---|
| Đăng kí: | Xây dựng Trang trí Tòa nhà Trần mái |
| Loại hình: | Cuộn cuộn Tấm cuộn cuộn Tấm cuộn Tấm nhôm cuộn nhôm dải nhôm |
Tấm thép xử lý cạnh rạch carbon JIS 0,5mm - 100mm
| giấy chứng nhận: | ISO, ABS, CE, v.v. |
|---|---|
| Bưu kiện: | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Cấp: | Q235, Q345, SS400, A36, AH36,AH32, v.v. |
5052 Anodized Aluminium Coil Mill Hoàn thiện Tấm nhôm cuộn
| hợp kim: | 5052 |
|---|---|
| Temper: | AL Coil Cuộn nhôm 1060 Độ sạch cao Cuộn nhôm với khả năng chống ăn mòn tuyệt vời |
| Độ dày: | 0,1mm-6,5mm |
Cuộn hợp kim nhôm cứng 5052 ASTM AISI Độ bền mỏi cao
| hợp kim: | 5052 |
|---|---|
| Temper: | AL Coil Cuộn nhôm 1060 Độ sạch cao Cuộn nhôm với khả năng chống ăn mòn tuyệt vời |
| Độ dày: | 0,1mm-6,5mm |
7075 Mill Hoàn thiện Tấm nhôm Tấm cuộn Bề mặt tráng 200mm
| tên sản phẩm: | 7075 Nhôm Mill Hoàn thiện bề mặt Tấm nhôm |
|---|---|
| Cấp: | sê-ri 7000 |
| độ dày: | 0,2-200mm |
Cuộn dây nhôm 3000 Series Mục đích chung ASTM B209 Hợp kim 3003 H14
| Tên sản phẩm: | AL Coil chống ăn mòn |
|---|---|
| hợp kim: | 3003 |
| Đăng kí: | Xây dựng Trang trí Tòa nhà Trần mái |

