Tất cả sản phẩm
Kewords [ aluminum sheets metal ] trận đấu 86 các sản phẩm.
Tấm hợp kim nhôm 0,15mm đến 250mm 6082 5083 5182 5754 cho ô tô
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm 0,15mm |
|---|---|
| Lớp: | Tấm nhôm 6000 Series |
| Xử lý bề mặt: | Tráng phủ Dập nổi Chân tóc Đánh bóng đồng bằng |
Cuộn nhôm 6000 Series Al được xử lý nhiệt Cuộn tấm nhôm đánh bóng được đánh bóng
| hợp kim: | Dòng 6000 |
|---|---|
| Temper: | AL Coil Cuộn nhôm 1060 Độ sạch cao Cuộn nhôm với khả năng chống ăn mòn tuyệt vời |
| Độ dày: | 0,1mm-6,5mm |
H32 H34 H111 H116 H321 H112 5083 O Tấm nhôm cho nhà thuyền
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm H32 |
|---|---|
| Lớp: | Tấm nhôm 5000 Series |
| Xử lý bề mặt: | Tráng phủ Dập nổi Chân tóc Đánh bóng đồng bằng |
Tấm nhôm đảm bảo thương mại 1050 Tấm 5mm 10mm
| tên sản phẩm: | Tấm nhôm 1050 |
|---|---|
| Cấp: | Dòng 1000 |
| độ dày: | 0,3-430mm |
5052 6061 Nhôm tấm cuộn cuộn 0,1mm-6,5mm
| hợp kim: | 1050 1060 1100 3003 3105 5052 6061 |
|---|---|
| Đăng kí: | Xây dựng Trang trí Tòa nhà Trần mái |
| Loại hình: | Cuộn cuộn Tấm cuộn cuộn Tấm cuộn Tấm nhôm cuộn nhôm dải nhôm |
1050 1060 1100 Dải nhôm mỏng 5052 6061 Cuộn nhôm Anodized
| hợp kim: | 1050 1060 1100 3003 3105 5052 6061 |
|---|---|
| Đăng kí: | Xây dựng Trang trí Tòa nhà Trần mái |
| Loại hình: | Cuộn cuộn Tấm cuộn cuộn Tấm cuộn Tấm nhôm cuộn nhôm dải nhôm |
Kim loại cắt tấm nhôm 0,3mm - 430mm cho Al 2024
| tên sản phẩm: | Tấm nhôm 2024 |
|---|---|
| Cấp: | Dòng 2000 |
| độ dày: | 0,3-430mm |
Tấm nhôm kim loại 1060 AISI Độ dày 1mm 3mm 5mm 10mm
| tên sản phẩm: | Tấm nhôm 1060 |
|---|---|
| độ dày: | 0,25-430mm |
| Ứng dụng: | Công nghiệp, Trang trí, kết cấu máy bay, hàng không vũ trụ, Xây dựng |
Tấm nhôm kim loại Anodized 6063 1060 3003 5052 5083 6061 100mm
| phạm vi độ dày: | 0,3-0,4-0,5-0,6-0,8-1-1,5-100mm |
|---|---|
| Chiều rộng của phạm vi: | 500-2200 |
| tùy chỉnh: | Có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu của khách hàng |
Tấm hoàn thiện nhà máy nhôm ASTM 5005 Tấm kim loại Bạc hoặc Màu tùy chỉnh 500mm
| Cấp: | Dòng 5000 |
|---|---|
| Hợp kim hay không: | là hợp kim |
| độ dày: | 0,30mm ~ 500mm |

