Tất cả sản phẩm
Kewords [ aluminum sheets metal ] trận đấu 86 các sản phẩm.
Tấm nhôm tấm nhôm Marine Grade 5000 Series 5083 cho thuyền sử dụng
| Cấp: | 5083 |
|---|---|
| Chiều rộng: | 10 mm ~ 2500mm, theo yêu cầu tùy chỉnh |
| Ứng dụng: | Công nghiệp, Trang trí, kết cấu máy bay, Xây dựng |
99% độ tinh khiết Nhôm tấm cuộn 1100 Cuộn dây nhôm
| hợp kim: | 1100 |
|---|---|
| Mặt: | Ánh sáng phẳng và bằng |
| Loại hình: | Cuộn cuộn Tấm cuộn cuộn Tấm cuộn Tấm nhôm cuộn nhôm dải nhôm |
1100 Tấm nhôm cuộn cuộn 2mm 3mm
| hợp kim: | 1100 |
|---|---|
| Mặt: | Ánh sáng phẳng và bằng |
| Loại hình: | Cuộn cuộn Tấm cuộn cuộn Tấm cuộn Tấm nhôm cuộn nhôm dải nhôm |
Cuộn dây xử lý gương nhôm 3003 ASTM AISI JIS DIN GB ASTM-B209 6.5mm
| Tiêu chuẩn: | ASTM AISI JIS DIN GB ASTM-B209 |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1000-2000mm |
| moq: | 1 tấn |
Cuộn dây nhôm tinh khiết 99% 1100
| hợp kim: | 1100 |
|---|---|
| Mặt: | Ánh sáng phẳng và bằng |
| Loại hình: | Cuộn cuộn Tấm cuộn cuộn Tấm cuộn Tấm nhôm cuộn nhôm dải nhôm |
6000 7000 Sê-ri Dải nhôm mỏng Dải kim loại nhôm sóng
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm |
|---|---|
| Lớp: | Nhôm 6063 6061 5005 5052 7075 |
| Xử lý bề mặt: | Tráng phủ Dập nổi Chân tóc Đánh bóng đồng bằng |
Cuộn tròn cuộn đùn 99% dải nhôm 1100 T351-T851
| hợp kim: | 1100 |
|---|---|
| Loại hình: | Cuộn cuộn Tấm cuộn cuộn Tấm cuộn Tấm nhôm cuộn nhôm dải nhôm |
| Công nghệ: | Cán và đùn |
Cuộn dây nhôm mỏng 99% được tráng bột cuộn nhôm 1100
| hợp kim: | 1100 |
|---|---|
| Loại hình: | Cuộn cuộn Tấm cuộn cuộn Tấm cuộn Tấm nhôm cuộn nhôm dải nhôm |
| Công nghệ: | Cán và đùn |
Cuộn dây hợp kim nhôm dày 4mm H12 3003 3004 3005 Cuộn dây nhôm
| hợp kim: | 1050 |
|---|---|
| Độ dày: | 0,1mm-6,5mm |
| Đăng kí: | Xây dựng Trang trí Tòa nhà Trần mái |
Ống nhôm tròn 1000 Series 1060 Bạc Anodised 250mm
| Tên sản phẩm: | ống nhôm tròn |
|---|---|
| Hợp kim hay không: | là hợp kim |
| Tiêu chuẩn: | ASTM,GB,JIS,BS,API |

