Tất cả sản phẩm
Kewords [ aluminum sheets metal ] trận đấu 86 các sản phẩm.
Tấm cuộn nhôm cuộn hợp kim kim loại tùy chỉnh 1000 - 2000mm
| moq: | 1 tấn |
|---|---|
| xử lý bề mặt: | tráng, dập nổi, Anodized |
| Chiều rộng: | 1000-2000mm |
Tấm nhôm kim loại ASTM chuyên dụng trong tòa nhà có độ dày 0,5mm
| Sự đối đãi: | Kết thúc Mill, Anodized, Brushed, v.v. |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Trang trí, Xây dựng, Công nghiệp, v.v. |
| Chiều dài: | 500-16000mm |
Tấm hợp kim nhôm 5A06 H112 ASTM / DIN / GB / SUS được sử dụng cho ngành công nghiệp nhẹ
| độ dày: | 0,05-200mm |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | EN, ASTM, JIS, ASTM/ DIN/ GB/ SUS, ASTM AISI JIS DIN GB |
| hợp kim: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3003, 3004, 3105, 5052, 5083, 6061, v.v. |
ASTM AISI 5052 Tấm nhôm cuộn được dập nổi Chiều rộng 3mm-2600mm
| hợp kim: | 5052 |
|---|---|
| Temper: | AL Coil Cuộn nhôm 1060 Độ sạch cao Cuộn nhôm với khả năng chống ăn mòn tuyệt vời |
| Độ dày: | 0,1mm-6,5mm |
Cuộn nhôm hoàn thiện giữa cứng 1050 1100 3003 5052 Cán nguội
| hợp kim: | Dòng 6000 |
|---|---|
| Temper: | AL Coil Cuộn nhôm 1060 Độ sạch cao Cuộn nhôm với khả năng chống ăn mòn tuyệt vời |
| Độ dày: | 0,1mm-6,5mm |
Cuộn dây nhôm 6000 Series được xử lý nhiệt H12 H14 H16 Chiều rộng 3mm-2600mm
| hợp kim: | Dòng 6000 |
|---|---|
| Temper: | AL Coil Cuộn nhôm 1060 Độ sạch cao Cuộn nhôm với khả năng chống ăn mòn tuyệt vời |
| Độ dày: | 0,1mm-6,5mm |
6000 Series Al Coil Xử lý nhiệt Cuộn nhôm Độ dày 0,1mm-6,5mm
| hợp kim: | Dòng 6000 |
|---|---|
| Temper: | AL Coil Cuộn nhôm 1060 Độ sạch cao Cuộn nhôm với khả năng chống ăn mòn tuyệt vời |
| Độ dày: | 0,1mm-6,5mm |
Tấm nhôm 5083 H116 ASTM B209 4x6 Tấm nhôm 3 4 Tấm nhôm 0,1mm-260mm
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm ASTM |
|---|---|
| Lớp: | Tấm nhôm 5000 Series |
| Xử lý bề mặt: | Tráng phủ Dập nổi Chân tóc Đánh bóng đồng bằng |
0,3mm 0,4mm 0,5mm Máy cán cuộn nhôm dày 0,5mm Kết thúc 1100 3003 3004 3105
| hợp kim: | Dòng 6000 |
|---|---|
| Temper: | AL Coil Cuộn nhôm 1060 Độ sạch cao Cuộn nhôm với khả năng chống ăn mòn tuyệt vời |
| Độ dày: | 0,1mm-6,5mm |
3000 Series 3003 H6 Coil nhôm đắp nổi bằng vữa để trang trí mái nhà
| hợp kim: | Dòng 6000 |
|---|---|
| Temper: | AL Coil Cuộn nhôm 1060 Độ sạch cao Cuộn nhôm với khả năng chống ăn mòn tuyệt vời |
| Độ dày: | 0,1mm-6,5mm |

