Tất cả sản phẩm
Kewords [ aluminum sheets metal ] trận đấu 86 các sản phẩm.
6181A 6005A 6022 6011 Tấm nhôm kim loại Gương ô tô được đánh bóng
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm 6018A |
|---|---|
| Lớp: | 6018A |
| Xử lý bề mặt: | Tráng phủ Dập nổi Chân tóc Đánh bóng đồng bằng |
Tấm nhôm 5182 O Tấm nhôm dập nổi bằng kim loại
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm 5182 O |
|---|---|
| Lớp: | 5182 O |
| Xử lý bề mặt: | Đánh bóng |
1060 H24 Nhôm tấm kim loại cuộn 3003 H14 H22 cho xây dựng
| hợp kim: | Dòng 1000 |
|---|---|
| Temper: | H22 H24 H26 H28 H112 |
| Đăng kí: | Xây dựng Trang trí Tòa nhà Trần mái |
Cuộn dây kim loại tấm nhôm phủ bột 1000 Series ISO9001 RoHS
| hợp kim: | Dòng 1000 |
|---|---|
| Temper: | O, H12 H14 H16 H18 H19 H22 H24 H26 H28 H112 |
| Độ dày: | 0,1mm-6,5mm |
Nhà sản xuất kim loại tấm nhôm 1050/1060/1100/3003/5083/5052/6061/6063/7075 Spot
| tên sản phẩm: | Tấm nhôm |
|---|---|
| Lớp: | 1050/1060/1100/3003/5083/6061 |
| Xử lý bề mặt: | Tráng phủ Dập nổi Chân tóc Đánh bóng đồng bằng |
1060 Tấm nhôm tùy chỉnh Xử lý gương kim loại 500mm
| xử lý bề mặt: | Dập nổi, Hoàn thiện Mill, Khác, đánh bóng nhà máy |
|---|---|
| Chiều dài: | 500-16000mm |
| Bề mặt: | Mill, Dập nổi, Vữa, Kim cương, v.v. |
3003 O Tấm nhôm Temper Kim loại Bề mặt Anodized 100-2600mm cho ngành công nghiệp
| Màu sắc: | Bạc, Vàng, Đen, v.v. |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công nghiệp, Trang trí, Cấu trúc máy bay, Hàng không vũ trụ, Xây dựng |
| Kiểu: | Tấm, Tấm, Tấm/ Tấm/ Panel |
Chiều dài 1-12m Tấm nhôm 3mm Kim loại 6016 T4 Mill Bright
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm 6016 T4 |
|---|---|
| Lớp: | 6016 T4 |
| Xử lý bề mặt: | Đã kết thúc |
3003 3004 3105 Tấm gương nhôm Tấm kim loại 0,05 - 200mm
| Màu sắc: | Bạc, Vàng, Đen, v.v. |
|---|---|
| độ dày: | 0,3-430mm;0,2-200mm; |
| Kiểu: | Tấm, Tấm, Tấm/ Tấm/ Panel |
1100 Tấm nhôm kim loại hợp kim 1000 Series 1mm 3mm 5mm
| tên sản phẩm: | tấm nhôm 1100 |
|---|---|
| Hợp kim hay không: | là hợp kim |
| độ dày: | 0,25-430mm |

